Cực hiếm nhà gần võ văn ngân thủ đức – 42m² 2pn – hẻm xe tải tới nhà – kinh doanh tốt – giá 5.5 tỷ
Đường Dân Chủ, Phường Bình Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 500 triệu
42 m2 (38x11)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU HIẾM BÌNH THỌ - 1 BƯỚC RA VÕ VĂN NGÂN – XE TẢI TỚI NHÀ - 2 TẦNG – 5 TỶ NHỈNH – GẦN METRO.
+ Diện tích 42m²_3.8*11 – trệt + lầu – 2PN 2WC, ở ngay
+ Vị trí siêu VIP – sát mặt tiền Võ Văn Ngân khu vực sầm uất.
+ Hẻm như mặt tiền – tiện ở kết hợp kinh doanh nhỏ
+ Khu trung tâm Bình Thọ - Gần Vincom, Metro, Chợ Thủ Đức, ĐH Quốc Gia.
+ Sồ hồng riêng vuông đẹp.
+ Giá 5.5 tỷ – khu cực hiếm nh
+ Diện tích 42m²_3.8*11 – trệt + lầu – 2PN 2WC, ở ngay
+ Vị trí siêu VIP – sát mặt tiền Võ Văn Ngân khu vực sầm uất.
+ Hẻm như mặt tiền – tiện ở kết hợp kinh doanh nhỏ
+ Khu trung tâm Bình Thọ - Gần Vincom, Metro, Chợ Thủ Đức, ĐH Quốc Gia.
+ Sồ hồng riêng vuông đẹp.
+ Giá 5.5 tỷ – khu cực hiếm nh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm nhà gần võ văn ngân thủ đức – 42m² 2pn – hẻm xe tải tới nhà – kinh doanh tốt – giá 5.5 tỷ", có mã số #317835, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu