Định cư bán gấp giảm ngay 1.4 ty 3 mặt tiền tam châu, 187m² ~60tr/m², kinh doanh đỉnh, gần bệnh viện thủ đức
Đường Tam Châu, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 990 triệu
187 m2 (5x27)
3 pn
2 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Giảm sốc 1.4 ty 3 Bán Gấp Mặt Tiền Tam Châu, 187m² ~60tr/m², Kinh Doanh Đỉnh, Gần Bệnh Viện Thủ Đức
???????????? ĐỊNH CƯ BÁN GẤP! MẶT TIỀN TAM CHÂU – 2 TẦNG – 187M² – GIÁ CHỈ ~ 60TR/M² - GẦN BV TP THỦ ĐỨC – KINH DOANH ĐỈNH – ĐƯỜNG RỘNG 12M CÓ VỈA HÈ - CHỈ 9 TỶ 99 ( ĐÃ GIẢM 1.4 TỶ)!
☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324530
+ Diện tích187m2, 5 x 27 = 156m² sổ công nhận đủ - Nở hậu tài lộc – phong thủy đẹp
+ 1 trệt 1 lửng – 3PN – 2WC Sổ hồng riêng - hoàn công
+ Đường lớn thông tứ phía – ô tô tránh thoải mái – vị trí kinh doanh đa ngành
???????????? ĐỊNH CƯ BÁN GẤP! MẶT TIỀN TAM CHÂU – 2 TẦNG – 187M² – GIÁ CHỈ ~ 60TR/M² - GẦN BV TP THỦ ĐỨC – KINH DOANH ĐỈNH – ĐƯỜNG RỘNG 12M CÓ VỈA HÈ - CHỈ 9 TỶ 99 ( ĐÃ GIẢM 1.4 TỶ)!
☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324530
+ Diện tích187m2, 5 x 27 = 156m² sổ công nhận đủ - Nở hậu tài lộc – phong thủy đẹp
+ 1 trệt 1 lửng – 3PN – 2WC Sổ hồng riêng - hoàn công
+ Đường lớn thông tứ phía – ô tô tránh thoải mái – vị trí kinh doanh đa ngành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 187 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Định cư bán gấp giảm ngay 1.4 ty 3 mặt tiền tam châu, 187m² ~60tr/m², kinh doanh đỉnh, gần bệnh viện thủ đức", có mã số #318134, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu