Cực hiếm phố hoàng cầu, ô tô, kinh doanh, 60m2, 26.8 tỷ.
Phố Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
26 tỷ 800 triệu
58 m2 (4x15)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Cực hiếm phố Hoàng Cầu, ô tô, kinh doanh, 60m2, 26.8 tỷ.Vị trí cực đẹp phố Hoàng Cầu, ngay Quận ủy Đống Đa, Trần Quang Diệu, di chuyển 2 phút ra hồ Đống Đa Mai Anh Tuấn, ra công viện 01/06.Nhà xây đã lâu nhưng chủ rất tâm huyết nên khung cột còn chắc chắn chủ mới mua về chỉ cần sửa sang lại chút là đẹp long lanh.Khu vực dân trí cao xung quanh toàn lãnh đạo, chủ doanh nghiệp lớn.Sổ phân lô vuông vắn, chủ thiện chí cần bán gấp ( nói không với quy hoạch ).Liên hệ em Hải: 0982896389 để làm việc chính chủ và được tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm phố hoàng cầu, ô tô, kinh doanh, 60m2, 26.8 tỷ.", có mã số #309984, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu