Cực hiếm: x2a yên sở -nhà 5 tầng view công viên - phân lô ô tô tránh - 65m2 -mặt tiền 5m -giá 21tỷ
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
21 tỷ
65 m2 (5x13)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CỰC HIẾM: NHÀ 5 TẦNG VIEW CÔNG VIÊN - PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH - YÊN SỞ
Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng, phong thủy cực đẹp ngay trung tâm quận Hoàng Mai:• Diện tích: 65m² (Vuông vắn, phân lô chuẩn).• Thiết kế: Nhà 5 tầng sang trọng, hiện đại, tối ưu công năng.• Vị trí đắc địa:• Trước mặt là công viên nội khu xanh mát, gần hệ thống trường học các cấp.• Sau lưng là Bến xe Yên Sở, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.• Ưu điểm vượt trội:• 2 mặt thoáng trước sau, đón sáng và gió tự nhiên.• Đường phân lô, ô tô tránh nhau thoải mái, dừng đỗ ngày đêm.• Giá chào: 21 tỷ (Có thương lượng).
???? Liên hệ:Em Trang ngay để xem nhà và chốt trực tiếp!
Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng, phong thủy cực đẹp ngay trung tâm quận Hoàng Mai:• Diện tích: 65m² (Vuông vắn, phân lô chuẩn).• Thiết kế: Nhà 5 tầng sang trọng, hiện đại, tối ưu công năng.• Vị trí đắc địa:• Trước mặt là công viên nội khu xanh mát, gần hệ thống trường học các cấp.• Sau lưng là Bến xe Yên Sở, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.• Ưu điểm vượt trội:• 2 mặt thoáng trước sau, đón sáng và gió tự nhiên.• Đường phân lô, ô tô tránh nhau thoải mái, dừng đỗ ngày đêm.• Giá chào: 21 tỷ (Có thương lượng).
???? Liên hệ:Em Trang ngay để xem nhà và chốt trực tiếp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm: x2a yên sở -nhà 5 tầng view công viên - phân lô ô tô tránh - 65m2 -mặt tiền 5m -giá 21tỷ", có mã số #320689, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu