Cung đường vip khan hiếm nhà bán- bán nhà 5 tầng mặt tiền hxh đ.nguyẽn văn thủ, quận 1- hdt sẵn 25tr/th- 0938676685 giang giang
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
15 tỷ 600 triệu
41 m2 (4x13)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
* CUNG ĐƯỜNG VIP KHAN HIẾM NHÀ BÁN - CHỈ CÁCH MẶT TIỀN 1 CĂN DUY NHẤT - BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN HẺM XE HƠI Đ.NGUYỄN VĂN THỦ, QUẬN 1 (P.TÂN ĐỊNH) - 093.867.6685 GIANG GIANG GẶP CHÍNH CHỦ
+ Diện tích: 41m2 - Ngang 3,2m*13m.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - Sân thượng - 5PN - 5WC - Cải tạo lên được 9PN.+ Nơi tập trung nhiều Buiding VP lớn - Khu vực khai thác CHDV dòng tiền ổn định - Tài sản tăng giá tốt.
+ Sẵn HDT: 25tr/th.+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 15,6T* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 41m2 - Ngang 3,2m*13m.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - Sân thượng - 5PN - 5WC - Cải tạo lên được 9PN.+ Nơi tập trung nhiều Buiding VP lớn - Khu vực khai thác CHDV dòng tiền ổn định - Tài sản tăng giá tốt.
+ Sẵn HDT: 25tr/th.+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 15,6T* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cung đường vip khan hiếm nhà bán- bán nhà 5 tầng mặt tiền hxh đ.nguyẽn văn thủ, quận 1- hdt sẵn 25tr/th- 0938676685 giang giang", có mã số #320362, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu