Ngang lớn hiếm 7,7m*4,2m- chủ 1 đời xưa bán nhà c4 mặt tiền hxh 6m đ.nguyễn bỉnh khiêm, quận 1- 0938676685 giang giang chào chỉ 11t
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
11 tỷ
32 m2 (8x2)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
* NGANG LỚN SIÊU HIẾM 7,7M * 4,2M ĐẸP - CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN NHÀ C4 MẶT TIỀN XE HƠI 6M Đ.NGUYỄN BỈNH KHIÊM, QUẬN 1 (P.TÂN ĐỊNH) - 093.867.6685 GIANG GIANG CHÍNH CHỦ GẶP
+ Diện tích: 32m2 - Ngang 7,5m nở hậu 7,7m * 4,2m.+ Hiện trạng: Nhà C4 - Phù hợp chủ mới xây theo công năng - Khu vực xây dựng cao tầng đẹp.+ Phù hợp ở - Làm Trụ sở VP Cty - CHDV - Spa thẩm mỹ - Kinh doanh đa ngành nghề - .... Khai thác giá trị siêu đỉnh.+ Khu Vip khan hiếm nhà bán - Cách 50m mặt tiền Nguyễn Bỉnh Khiêm - Chỉ 5m ra mặt tiền view sông Hoàng Sa mát mẻ.+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 11T.* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 32m2 - Ngang 7,5m nở hậu 7,7m * 4,2m.+ Hiện trạng: Nhà C4 - Phù hợp chủ mới xây theo công năng - Khu vực xây dựng cao tầng đẹp.+ Phù hợp ở - Làm Trụ sở VP Cty - CHDV - Spa thẩm mỹ - Kinh doanh đa ngành nghề - .... Khai thác giá trị siêu đỉnh.+ Khu Vip khan hiếm nhà bán - Cách 50m mặt tiền Nguyễn Bỉnh Khiêm - Chỉ 5m ra mặt tiền view sông Hoàng Sa mát mẻ.+ Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 11T.* Liên hệ SDT chính GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 2 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngang lớn hiếm 7,7m*4,2m- chủ 1 đời xưa bán nhà c4 mặt tiền hxh 6m đ.nguyễn bỉnh khiêm, quận 1- 0938676685 giang giang chào chỉ 11t", có mã số #320197, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu