Đặc biệt hiếm khu huỳnh thúc kháng nguyên hồng 7t thang máy, kinh doanh.
Phố Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
31 tỷ 900 triệu
55 m2 (4x14)
4 pn
6 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
ĐẶC BIỆT HIẾM KHU HUỲNH THÚC KHÁNG NGUYÊN HỒNG 7T THANG MÁY, KINH DOANH.
Vị trí nhà nằm ngay ngã tư Huỳnh Thúc Kháng, Láng Hạ, Nguyên Hồng, Nguyễn Chí Thanh.
Khu tập trung giới tinh hoa nhất khu vực Đống Đa, Ba Đình xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì từ trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, rạp chiếu film...
Nhà được thiết kế 7 tầng thang máy tỉ mỉ theo phong cách hiện đại rất phù hợp khách mua về vừa ở vừa làm văn phòng.
Chủ nhà là anh Lâm 1 trong top những doanh nhân trẻ thành đạt đang mở rộng kinh doanh cần vốn mong muốn gặp khách thiện chí có bớt sâu cho khách.
Pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ( nói không với quy hoạch ).
Liên hệ ngay em Hải 0982896389 để làm việc chính chủ và được tư vấn miễn phí.
Vị trí nhà nằm ngay ngã tư Huỳnh Thúc Kháng, Láng Hạ, Nguyên Hồng, Nguyễn Chí Thanh.
Khu tập trung giới tinh hoa nhất khu vực Đống Đa, Ba Đình xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì từ trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện, rạp chiếu film...
Nhà được thiết kế 7 tầng thang máy tỉ mỉ theo phong cách hiện đại rất phù hợp khách mua về vừa ở vừa làm văn phòng.
Chủ nhà là anh Lâm 1 trong top những doanh nhân trẻ thành đạt đang mở rộng kinh doanh cần vốn mong muốn gặp khách thiện chí có bớt sâu cho khách.
Pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ( nói không với quy hoạch ).
Liên hệ ngay em Hải 0982896389 để làm việc chính chủ và được tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đặc biệt hiếm khu huỳnh thúc kháng nguyên hồng 7t thang máy, kinh doanh.", có mã số #309765, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu