Đất lớn mặt tiền xuân thới sơn – gần 6400m² – ngang 65m có thổ cư
Đường Nguyễn Thị Ly, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
54 tỷ
6,400 m2 (65x100)
5 pn
5 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
ĐẤT LỚN MẶT TIỀN XUÂN THỚI SƠN – GẦN 6400M² – NGANG 65M CÓ THỔ CƯ
✨ Quỹ đất lớn hiếm có, mặt tiền rộng, vị trí đẹp.
???? Diện tích gần 6.400m²???? Ngang 65m × dài gần 100m
???? Gồm 2 sổ riêng:• Gần 1.400m² full thổ cư• Hơn 5.000m² đất trồng cây hàng năm
???? Đường lớn, xe tải – container lưu thông thuận tiện.
???? Phù hợp làm xưởng, kho bãi, logistics hoặc đầu tư dài hạn.
???? Giá tốt phân khúc đất mặt tiền Hóc Môn.
Gọi ngay cho Lợi để xem nhà và tư vấn chi tiết.
✨ Quỹ đất lớn hiếm có, mặt tiền rộng, vị trí đẹp.
???? Diện tích gần 6.400m²???? Ngang 65m × dài gần 100m
???? Gồm 2 sổ riêng:• Gần 1.400m² full thổ cư• Hơn 5.000m² đất trồng cây hàng năm
???? Đường lớn, xe tải – container lưu thông thuận tiện.
???? Phù hợp làm xưởng, kho bãi, logistics hoặc đầu tư dài hạn.
???? Giá tốt phân khúc đất mặt tiền Hóc Môn.
Gọi ngay cho Lợi để xem nhà và tư vấn chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 6,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đất lớn mặt tiền xuân thới sơn – gần 6400m² – ngang 65m có thổ cư", có mã số #322049, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu