Bán nhà gác đúc giá tốt - trung đông 9, hóc môn - khu dân cư hiện hữu
Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
1 tỷ 350 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ GÁC ĐÚC GIÁ TỐT - TRUNG ĐÔNG 9, HÓC MÔN - KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU• Diện tích: 40m2, 4m x 10m.• Thiết kế: 1 trệt, 1 gác đúc kiên cố, mới xây dựng.• Công năng: 2 phòng ngủ, 2 toilet tiện lợi.• Pháp lý: Vi bằng, thuộc khu dân cư hiện hữu ổn định.• Vị trí: Đường Nguyễn Thị Ngâu - Trung Đông 9, Thới Tam Thôn, Hóc Môn, TP.HCM• Giao thông: Mặt tiền đường lớn đi vào chỉ 30 mét.* ƯU ĐIỂM NỔI BẬT• Nhà đẹp ở ngay: Thiết kế gác đúc chắc chắn, tối ưu không gian.• Vị trí đẹp: Cách mặt tiền đường lớn chỉ vài bước chân.• Khu dân cư an ninh: Dân cư đông đúc, hiện hữu, không lo quy hoạch.• Giá cả phải chăng: 1 tỷ 350. Phù hợp cho gia đình nhỏ định cư hoặc đầu tư.* THÔNG TIN LIÊN HỆ• Điện thoại: 0918.069.908 (Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp).• Gửi hoa hồng cao cho anh em môi giới dẫn khách chốt sớm!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gác đúc giá tốt - trung đông 9, hóc môn - khu dân cư hiện hữu", có mã số #322088, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu