Dãy trọ 17 phòng – 3 sổ riêng – dòng tiền 25tr/tháng – chỉ 13,5 tỷ
Đường Nguyễn Thị Huê, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
270 m2 (10x34)
17 pn
17 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
DÃY TRỌ 17 PHÒNG – 3 SỔ RIÊNG – DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG – CHỈ 13,5 TỶ
Vị trí: 1/ Nguyễn Thị Huê, xã Bà Điểm, Hóc Môn - Gần ngã tư An Sương – kết nối Q12, Tân Bình cực nhanh.
Thông tin nổi bật:
DÃY TRỌ 17 PHÒNG – 3 SỔ RIÊNG – DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG – CHỈ 13,5 TỶ
Vị trí: 1/ Nguyễn Thị Huê, xã Bà Điểm, Hóc Môn - Gần ngã tư An Sương – kết nối Q12, Tân Bình cực nhanh.
Thông tin nổi bật:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 34 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 17 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dãy trọ 17 phòng – 3 sổ riêng – dòng tiền 25tr/tháng – chỉ 13,5 tỷ", có mã số #309318, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu