Bán nhà đường bình chiểu, phường bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 100m2, 2 tầng. giá 5,05 tỷ.
Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 50 triệu
100 m2 (10x10)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà có 6 phòng dịch vụ, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức. DT 100m2, 2 tầng giá 5,05 tỷ, cho anh em giữ tiền đây!!!Nhà trong ngõ Bình Chiểu, Thủ Đức, vị trí siêu đẹp, thích hợp cho anh chị nào muốn đầu tư giữ tiền nè.Nhà mình ngang 10m dài 10m, tổng cộng 100m2, rộng rãi tha hồ luôn. Thiết kế 6 phòng ngủ, 6 toilet, khỏi lo chen lấn buổi sáng nha. Nhà đang cho thuê dòng tiền ổn định gần 15 tr/tháng.Đặc biệt, giá chỉ 5,05 tỷ thôi nha. Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối luôn.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà trực tiếp thì cứ ới em qua số 0933125879 nha. Nhanh tay kẻo hết, cơ hội vàng không đến hai lần đâu ạ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường bình chiểu, phường bình chiểu, thủ đức, tp hcm. dt 100m2, 2 tầng. giá 5,05 tỷ.", có mã số #321782, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu