Nhà giá tốt –cần bán gấp căn nhà tại đường ngô chí quốc, p. bình chiểu cũ, thủ đức, tp. hcm
Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 800 triệu
71 m2 (4x14)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ GIÁ TỐT –CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ Tại ĐƯỜNG NGÔ CHÍ QUỐC, P. BÌNH CHIỂU CŨ, THỦ ĐỨC, TP. HCM
* Địa chỉ mới: Phường Tam Bình, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 71m2 (4,8m x 14,7m)* Giá bán: 4 tỷ 800 triệu (có thương lượng)
* Kết cấu: Nhà cấp 4 gồm 1 phòng ngủ, 1WC* Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt* Nhà phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản* Vị trí: Gần chợ đầu mối Thủ Đức, giao thông thuận tiện* Kết nối nhanh các tuyến đường lớn và khu vực trung tâm* Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, nhu cầu ở và đầu tư cao* Liên hệ SĐT: 0908730406
* Địa chỉ mới: Phường Tam Bình, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 71m2 (4,8m x 14,7m)* Giá bán: 4 tỷ 800 triệu (có thương lượng)
* Kết cấu: Nhà cấp 4 gồm 1 phòng ngủ, 1WC* Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt* Nhà phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản* Vị trí: Gần chợ đầu mối Thủ Đức, giao thông thuận tiện* Kết nối nhanh các tuyến đường lớn và khu vực trung tâm* Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, nhu cầu ở và đầu tư cao* Liên hệ SĐT: 0908730406
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà giá tốt –cần bán gấp căn nhà tại đường ngô chí quốc, p. bình chiểu cũ, thủ đức, tp. hcm", có mã số #321938, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu