Nhà hiệp bình chánh giảm hơn 1 tỷ – 70m² 3pn – sát chợ hiệp bình – giá chỉ 8.3 tỷ
Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 300 triệu
70 m2 (4x18)
3 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM HIỆP BÌNH CHÁNH GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG – GIẢM HƠN 1 TỶ - 70M2 – 3 TẦNG BTCT - HẺM XE HƠI RỘNG - CHỈ 8.3 TỶ
+ Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố, ngang 4m dài 18m, 3PN, Sân thượng trước sau rộng rãi, công năng cực chuẩn cho gia đình đông người.
+ Chỉ 50m ra chợ Hiệp Bình, 200m tới Phạm Văn Đồng – đi sân bay, Bình Thạnh cực nhanh.
+ Hẻm xe hơi rộng, khu dân cư văn minh, an ninh, nhà cao ráo thoáng mát ở cực thích.
+ Giá từ 9.5 tỷ giảm sâu còn 8.3 tỷ – khó tìm căn thứ 2 cùng vị trí đẹp như vậy.
+ Sổ đẹp hoàn công
+ Phù hợp vừa ở lâu dài vừa giữ tài sản cực tốt khi khu Hiệp Bình Chánh ngày càng tăng giá mạnh.
+ Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố, ngang 4m dài 18m, 3PN, Sân thượng trước sau rộng rãi, công năng cực chuẩn cho gia đình đông người.
+ Chỉ 50m ra chợ Hiệp Bình, 200m tới Phạm Văn Đồng – đi sân bay, Bình Thạnh cực nhanh.
+ Hẻm xe hơi rộng, khu dân cư văn minh, an ninh, nhà cao ráo thoáng mát ở cực thích.
+ Giá từ 9.5 tỷ giảm sâu còn 8.3 tỷ – khó tìm căn thứ 2 cùng vị trí đẹp như vậy.
+ Sổ đẹp hoàn công
+ Phù hợp vừa ở lâu dài vừa giữ tài sản cực tốt khi khu Hiệp Bình Chánh ngày càng tăng giá mạnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hiệp bình chánh giảm hơn 1 tỷ – 70m² 3pn – sát chợ hiệp bình – giá chỉ 8.3 tỷ", có mã số #321845, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu