Gần lotte mart nguyễn văn lượng ! bán nhà 5 tầng cứng - 5pn 7wc - đa công năng vừa ở vừa cho thuê
Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
70 m2 (6x12)
5 pn
6 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN HXH NGUYỄN VĂN LƯỢNG QUẬN GÒ VẤP. - Diện tích: 5.82 x 12,5m (CN ~70m²). - 5 Tầng xây mới thiết kế 2 mặt cực kỳ thoáng , lấy sáng khắp nhà . - Ngang khủng gần 6m cực hiếm trong khu vực, ngay cạnh CityLand Nguyễn Văn Lượng. - Lợi thế: 2 mặt tiền hẻm xe hơi thông thoáng , vị trí đắc địa gần sân banh Đạt Đức, giao thông thuận tiện. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 10 tỷ , có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần lotte mart nguyễn văn lượng ! bán nhà 5 tầng cứng - 5pn 7wc - đa công năng vừa ở vừa cho thuê", có mã số #309284, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu