Gia đình cần bán nhà 3 tầng mặt tiên phố nguyễn thiện thuận, tp. nam định
Phường Trường Thi, Thành phố Nam Định, Nam Định
4 tỷ 500 triệu
53 m2 (4x13)
4 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN THIỆN THUẬT - TP NAM ĐỊNH.
- Diện tích nền: 52m² - Mặt tiền: 4,
- Diện tích nền: 52m² - Mặt tiền: 4,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Nam Định |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gia đình cần bán nhà 3 tầng mặt tiên phố nguyễn thiện thuận, tp. nam định", có mã số #308751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu