Giá khai trương – ccmn khép kín mới tinh tại tây tựu, bắc từ liêm, hà nội chỉ từ 2tr600k
Đường Trung Kiên, Phường Tây Tựu, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
2.6 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
GIÁ KHAI TRƯƠNG – CCMN KHÉP KÍN MỚI TINH TẠI TÂY TỰU, BẮC TỪ LIÊM, HÀ NỘI CHỈ TỪ 2TR600K* Địa chỉ: Ngõ 22 Trung Kiên, Tây Tựu** Diện tích:+ Phòng lớn ~25m²: 3 triệu/tháng+ Phòng nhỏ ~20m²: 2,6 triệu/tháng- Cách ĐH Công Nghiệp chỉ ~1,2km – thuận tiện đi lại, học tập- Phòng mới, sạch đẹp – vào ở ngay- Khép kín, riêng tư, thoải mái sinh hoạt+ Phí dịch vụ. Điện 3,5k, Nước 100k, Mạng 50k, Máy giặt 80k, Thang máy 80k=> Liên hệ ngay: 0966624594
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá khai trương – ccmn khép kín mới tinh tại tây tựu, bắc từ liêm, hà nội chỉ từ 2tr600k", có mã số #318893, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu