Giá tốt - cho thuê mặt bằng kinh doanh tại 76 nguyễn trãi, thanh xuân, hà nội – vào làm ngay
Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
1 nghìn
1,900 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT - CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH TẠI 76 NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN, HÀ NỘI – VÀO LÀM NGAY
* 76 Nguyễn Trãi (Tầng 2), Thanh Xuân, Hà Nội* Khu vực tập trung đông dân cư, buôn bán kinh doanh sầm uất - Đường rộng thoáng, giao thông thuận tiện. - Diện tích cực rộng: 1900m²- Giá thuê: 15$/m² (đã bao gồm VAT)- Không phí dịch vụ- Điện nước tính riêng- Đang hoàn thiện PCCC – nhận mặt bằng ngay
* Phù hợp làm: Gym, showroom, văn phòng, trung tâm đào tạo, nội thất, siêu thị mini, studio...=> LIÊN HỆ NGAY: 0983 776 774 - 0988 086 296
* 76 Nguyễn Trãi (Tầng 2), Thanh Xuân, Hà Nội* Khu vực tập trung đông dân cư, buôn bán kinh doanh sầm uất - Đường rộng thoáng, giao thông thuận tiện. - Diện tích cực rộng: 1900m²- Giá thuê: 15$/m² (đã bao gồm VAT)- Không phí dịch vụ- Điện nước tính riêng- Đang hoàn thiện PCCC – nhận mặt bằng ngay
* Phù hợp làm: Gym, showroom, văn phòng, trung tâm đào tạo, nội thất, siêu thị mini, studio...=> LIÊN HỆ NGAY: 0983 776 774 - 0988 086 296
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1,900 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - cho thuê mặt bằng kinh doanh tại 76 nguyễn trãi, thanh xuân, hà nội – vào làm ngay", có mã số #323773, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu