Sang nhượng mặt bằng mặt tiền lê duẩn, hải châu, đà nẵng – vị trí đẹp, kinh doanh tự do
Đường Lê Duẩn, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
12 triệu
65 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG MẶT TIỀN LÊ DUẨN – VỊ TRÍ ĐẸP, KINH DOANH TỰ DO
* Mặt tiền đường Lê Duẩn – khu vực đông dân cư, lưu lượng xe qua lại cao, cực kỳ thuận tiện kinh doanh.
- Diện tích: 65m²- Giá thuê chỉ: 12 triệu/tháng- Nhà cấp 4 có gác lửng rộng rãi- Mặt bằng thông thoáng, dễ setup- Kinh doanh tự do mọi ngành nghề
** Phù hợp mở:- Cafe, trà sữa, shop thời trang, salon, nail, spa, văn phòng, cửa hàng tiện lợi, ăn uống...
* Mặt bằng đẹp – giá tốt – vào kinh doanh ngay, tiết kiệm nhiều chi phí setup!
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0777 09 1999 ( Call / Zalo ).
* Mặt tiền đường Lê Duẩn – khu vực đông dân cư, lưu lượng xe qua lại cao, cực kỳ thuận tiện kinh doanh.
- Diện tích: 65m²- Giá thuê chỉ: 12 triệu/tháng- Nhà cấp 4 có gác lửng rộng rãi- Mặt bằng thông thoáng, dễ setup- Kinh doanh tự do mọi ngành nghề
** Phù hợp mở:- Cafe, trà sữa, shop thời trang, salon, nail, spa, văn phòng, cửa hàng tiện lợi, ăn uống...
* Mặt bằng đẹp – giá tốt – vào kinh doanh ngay, tiết kiệm nhiều chi phí setup!
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ: 0777 09 1999 ( Call / Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng mặt tiền lê duẩn, hải châu, đà nẵng – vị trí đẹp, kinh doanh tự do", có mã số #323821, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu