Hàng hiếm vương thừa vũ – phân lô quân đội – ngõ 5m ô tô đỗ cửa – nhà đẹp trung tâm thanh xuân
Phố Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
50 m2 (43x12)
6 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
HÀNG HIẾM VƯƠNG THỪA VŨ – PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI – NGÕ 5M Ô TÔ ĐỖ CỬA – NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM THANH XUÂN
Không nhiều căn tại Vương Thừa Vũ giữ được đồng thời vị trí đẹp, ngõ rộng ô tô vào tận cửa, nhà đẹp sẵn ở và mức giá hợp lý như căn này.
Diện tích 45/50m2, xây 5 tầng chắc chắn, mặt tiền 4.3m, giá chỉ 12.8 tỷ.
Giá trị lớn nhất nằm ở vị trí:Khu phân lô quân đội cực kỳ ổn định, dân trí cao, an sinh tốt. Ngõ trước nhà rộng thoáng gần 5m, ô tô đỗ cửa, từ nhà ra mặt phố chỉ vài bước chân. Đây là dòng sản phẩm luôn có thanh khoản cao tại Thanh Xuân vì nguồn hàng rất hiếm.
Nhà được hoàn thiện theo phong cách hiện đại Châu Âu:
- Trước sau đều thoáng sáng
Không nhiều căn tại Vương Thừa Vũ giữ được đồng thời vị trí đẹp, ngõ rộng ô tô vào tận cửa, nhà đẹp sẵn ở và mức giá hợp lý như căn này.
Diện tích 45/50m2, xây 5 tầng chắc chắn, mặt tiền 4.3m, giá chỉ 12.8 tỷ.
Giá trị lớn nhất nằm ở vị trí:Khu phân lô quân đội cực kỳ ổn định, dân trí cao, an sinh tốt. Ngõ trước nhà rộng thoáng gần 5m, ô tô đỗ cửa, từ nhà ra mặt phố chỉ vài bước chân. Đây là dòng sản phẩm luôn có thanh khoản cao tại Thanh Xuân vì nguồn hàng rất hiếm.
Nhà được hoàn thiện theo phong cách hiện đại Châu Âu:
- Trước sau đều thoáng sáng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm vương thừa vũ – phân lô quân đội – ngõ 5m ô tô đỗ cửa – nhà đẹp trung tâm thanh xuân", có mã số #319273, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu