Hàng kín chưa lên sàn giá rẻ giải phóng 20m/30mt2,4 tầng,mặt tiền 3m,2.35 tỷ hoàng mai.
Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 tỷ 350 triệu
20 m2 (3x6.5)
2 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Hàng kín chưa lên sàn giá rẻ Giải Phóng 20m/30mT2,4 tầng,mặt tiền 3m,2.35 tỷ Hoàng Mai.Mô tả:+ Nhà dân xây ở, khung cột bê tông chắc chắn, lô góc, không đối nhà.+ Tầng 1: Khoảng 20m, tầng 2 lô góc đua sàn trước, cạnh nhà được khoảng 10m, tổng cộng từ tầng 2 trở lên sàn khoảng 30m.+ Các phòng, các tầng, cầu thang có cửa sổ thoáng sáng mát.+ Tầng 1: Khách bếp, wc.+ Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 ngủ, wc ngoài.+ Tầng 4: Tum, sân phơi đã lợp hết tôn.+ Pháp lý rõ ràng: Nguồn gốc nhà cấp cho cán bộ công nhân viên, mua bán lập Vi bằng.+ Nhà sơn lại ở được ngay, ngõ thông thoáng ô tô đỗ cách nhà 33m.+ Thích hợp mua đầu tư, gia đình ở, cho thuê..... Tránh gữi tiền lạm pháp.+ Liên hệ 24g/24g: đt, zalo 0913045984 để gặp ngay chủ nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng kín chưa lên sàn giá rẻ giải phóng 20m/30mt2,4 tầng,mặt tiền 3m,2.35 tỷ hoàng mai.", có mã số #310973, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu