Hẻm 1115 huỳnh tấn phát – phú thuận q7 – nhà mới đẹp – chỉ 4.85 tỉ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 850 triệu
47 m2 (31x17)
2 pn
3 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
HẺM 1115 HUỲNH TẤN PHÁT – PHÚ THUẬN Q7 – NHÀ MỚI ĐẸP – CHỈ 4.85 TỈ• DT: 3.1 x 17m• KC: 2 lầu – 2PN – 2WC• Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay• Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ• SHR – hoàn công đầy đủ – công chứng ngay• Giá: 4.85 Tỉ thương lượngLH em THẮNG NHÀ THẬT ZaLo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm 1115 huỳnh tấn phát – phú thuận q7 – nhà mới đẹp – chỉ 4.85 tỉ", có mã số #320173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu