Hiếm, bán nhà phố trích sài, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 70m2, mặt tiền 6m, chỉ nhỉnh 50 tỷ
Phố Trích Sài, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
70 m2 (6x11.7)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ chị Hà – giảng viên đại học, gửi bán căn nhà khu Trích Sài – Lạc Long Quân, khu kinh doanh sầm uất gần Hồ Tây.
Quanh nhà gần Hồ Tây, phố Trích Sài, Lạc Long Quân, nhiều nhà hàng – café, khách sạn, khu vực đông khách du lịch và người nước ngoài.
Nhà diện tích 70m2, mặt tiền 6m rộng đẹp, đường ô tô tránh, có vỉa hè, phù hợp xây tòa building kinh doanh nhà hàng, café, showroom hoặc apartment.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 5x tỷ (còn thương lượng). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Quanh nhà gần Hồ Tây, phố Trích Sài, Lạc Long Quân, nhiều nhà hàng – café, khách sạn, khu vực đông khách du lịch và người nước ngoài.
Nhà diện tích 70m2, mặt tiền 6m rộng đẹp, đường ô tô tránh, có vỉa hè, phù hợp xây tòa building kinh doanh nhà hàng, café, showroom hoặc apartment.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 5x tỷ (còn thương lượng). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm, bán nhà phố trích sài, ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh, 70m2, mặt tiền 6m, chỉ nhỉnh 50 tỷ", có mã số #310391, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu