Hiếm có khó tìm _ nhà mặt tiền 2 tầng ngay gò dầu – 93m² chỉ 7.5 tl
Đường Đô Đốc Lộc, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
93 m2 (36x27)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay Gò Dầu, khu dân cư hiện hữu sầm uất, vài phút tới Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương, tiện ích mua sắm – ăn uống – giải trí đầy đủ.
Diện tích rộng 93M², mặt tiền thông thoáng, thích hợp ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Kết cấu 2 tầng BTCT đủ công năng, nhà ở ngay, phù hợp khách mua giữ tài sản hoặc cải tạo lên cao tầng đồng bộ khu vực.
Khu vực dân trí cao, tuyến đường nhộn nhịp, giao thông thuận tiện kết nối Gò Dầu – Tân Sơn Nhì – Tân Kỳ Tân Quý.
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích rộng 93M², mặt tiền thông thoáng, thích hợp ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Kết cấu 2 tầng BTCT đủ công năng, nhà ở ngay, phù hợp khách mua giữ tài sản hoặc cải tạo lên cao tầng đồng bộ khu vực.
Khu vực dân trí cao, tuyến đường nhộn nhịp, giao thông thuận tiện kết nối Gò Dầu – Tân Sơn Nhì – Tân Kỳ Tân Quý.
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm có khó tìm _ nhà mặt tiền 2 tầng ngay gò dầu – 93m² chỉ 7.5 tl", có mã số #323951, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu