Mặt tiền đối diện đhct - 3 tầng sẵn dò.ng ti.ền - giá ngợp 8.x tỷ!
Đường Số 27, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 950 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí vàng: Ngay khu sầm. uất nhất đối diện. ĐHCT, sát vách Aeon. Mall và ga T3. Vị trí hiếm. có khó tìm, kinh doanh. đa ngành nghề.
Kết cấu: Diện tích 52m², lầu đúc. kiên cố, mặt bằng. rộng thoáng, đầy đủ. công năng.
Hiệu suất cao: Nhà đan.g có hợp đồng. cho thuê sẵn dòng tiền. cực kỳ ổn định. Khách mua. là có ngay thu nhập.
Pháp lý: Sổ h.ồng riêng, công. chứng ngay. Giá chốt. bất ngờ cho khách. thiện chí.
???? Tin độc quyền - Gọi ngay xem nhà thực tế:
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Vị trí vàng: Ngay khu sầm. uất nhất đối diện. ĐHCT, sát vách Aeon. Mall và ga T3. Vị trí hiếm. có khó tìm, kinh doanh. đa ngành nghề.
Kết cấu: Diện tích 52m², lầu đúc. kiên cố, mặt bằng. rộng thoáng, đầy đủ. công năng.
Hiệu suất cao: Nhà đan.g có hợp đồng. cho thuê sẵn dòng tiền. cực kỳ ổn định. Khách mua. là có ngay thu nhập.
Pháp lý: Sổ h.ồng riêng, công. chứng ngay. Giá chốt. bất ngờ cho khách. thiện chí.
???? Tin độc quyền - Gọi ngay xem nhà thực tế:
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đối diện đhct - 3 tầng sẵn dò.ng ti.ền - giá ngợp 8.x tỷ!", có mã số #324182, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu