Hiếm mặt tiền đường 32m có lề rộng - 100m sẵn dò.ng tiền chỉ 15.x
Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
15 tỷ 600 triệu
100 m2 (4x25)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp, mặt tiền đường 32M có lề rộng - đậu đỗ xe thoải mái,
Vị trí cực đẹp, mặt tiền đường 32M có lề rộng - đậu đỗ xe thoải mái,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm mặt tiền đường 32m có lề rộng - 100m sẵn dò.ng tiền chỉ 15.x", có mã số #322507, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu