Hiếm ngang lớn 8.5m*16m- bán nhà 2 tầng mặt tiền kd đ.khánh hội, quận 4- sẵn dòng tiền đều- qhxd 7 tầng có hầm- 0938676685 giang giang
Đường Khánh Hội, Phường 14, Quận 4, TP HCM
618 nghìn
127 m2 (85x16)
25-03-2026
Thông tin mô tả:
* NGANG LỚN 8,5M * 15,21M - BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ, QUẬN 4 - CHỦ TỰ KHAI THÁC DÒNG TIỀN SIÊU ĐỈNH - 0938.676.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 127m2.+ Kết cấu: 2 tầng.+ QHXD: 7 tầng có hầm.+ Sổ đang vay Bank 25T - Cần khách hỗ trợ NH.+ Chủ 1 đời xưa - Pháp lý chuẩn.+ Vị trí siêu hiếm bán - Ngay góc Khu vui chơi giải trí Khánh Hội.+ Chủ chào: 61,8T* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685
* KHÁCH CÓ THỂ MUA 1 CĂN - 4,3M*15,21M - CN 63,6M2 - CHÀO 30,9T
+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 127m2.+ Kết cấu: 2 tầng.+ QHXD: 7 tầng có hầm.+ Sổ đang vay Bank 25T - Cần khách hỗ trợ NH.+ Chủ 1 đời xưa - Pháp lý chuẩn.+ Vị trí siêu hiếm bán - Ngay góc Khu vui chơi giải trí Khánh Hội.+ Chủ chào: 61,8T* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0938.676.685
* KHÁCH CÓ THỂ MUA 1 CĂN - 4,3M*15,21M - CN 63,6M2 - CHÀO 30,9T
+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 127 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm ngang lớn 8.5m*16m- bán nhà 2 tầng mặt tiền kd đ.khánh hội, quận 4- sẵn dòng tiền đều- qhxd 7 tầng có hầm- 0938676685 giang giang", có mã số #309501, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu