Nhà đẹp 48m2 ngang 4.5m2 chỉ 5.95t- đ.đoàn văn bơ- gần chợ 200 đ.xóm chiếu- ra tôn đản- gần trường đh nguyễn tất thành.
Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP HCM
5 tỷ 950 triệu
48 m2 (45x11)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NGON CHỈ 5.95T- NGANG 4.5M- 2 MẶT TIỀN CỰC THOÁNG- TRƯỚC NHÀ RỘNG 5M- Đ.ĐOÀN VĂN BƠ- KẾ BÊN CHỢ 200 Đ.XÓM CHIẾU RA TÔN ĐẢN- NGUYỄN TẤT THÀNH????
➕ Dt: 47.6m2, ngang 4.5m* 10.7m.➕ Nhà rộng, thoáng mát, có 2 PN, mua về cải tạo thêm 1 PN lớn. Ban công thoáng và chill.
➕Đất full thổ cư , gần chợ, trường học, nhà thờ, đi lại thuận tiện.➕ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
????Chào chỉ 5.95T thôi( thương lượng với chính chủ)???? Ngọc Ánh: 0938071862@ Nhà phố Quận 4????
➕ Dt: 47.6m2, ngang 4.5m* 10.7m.➕ Nhà rộng, thoáng mát, có 2 PN, mua về cải tạo thêm 1 PN lớn. Ban công thoáng và chill.
➕Đất full thổ cư , gần chợ, trường học, nhà thờ, đi lại thuận tiện.➕ Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
????Chào chỉ 5.95T thôi( thương lượng với chính chủ)???? Ngọc Ánh: 0938071862@ Nhà phố Quận 4????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 48m2 ngang 4.5m2 chỉ 5.95t- đ.đoàn văn bơ- gần chợ 200 đ.xóm chiếu- ra tôn đản- gần trường đh nguyễn tất thành.", có mã số #321663, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu