Hiếm!nhà dân xây đức diễn,vf5 đỗ cổng, ngõ thông,t,máy,dt:45mx6t,mt:4.5m,7.9ty
Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 900 triệu
45 m2 (45x10)
4 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
HIẾM!NHÀ DÂN XÂY ĐỨC DIỄN,VF5 ĐỖ CỔNG, NGÕ THÔNG,T,MÁY,DT:45Mx6T,MT:4.5m,7.9ty- Nhà dân xây Đức Diễn, gần bể bơi Từ Liêm, đường trước nhà vf5 đỗ cổng, ngõ thông.- Tiện ích xung quanh ngập tràn, gần chợ, siêu thị, trường học, khu vui chơi, hồ điều hòa ngay cạnh nhà, gần với khu liền kề C22 Bộ Công An.- Căn nhà được gia chủ và xây dựng cực kỳ kiên cố, thang máy nhập khẩu, hệ thống tủ bếp trên dưới kịch trần, phòng ngủ thiết kế cửa sổ và ban công cực kỳ thoáng sáng. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Xung quanh căn nhà hệ thống trường công lập từ mầm non, Tiểu học, THCS, THPT Đức Diễn, Phú Diễn, Nguyễn Thị Minh Khai... Gần các trường ĐH như CĐ FPT, ĐH Tài Nguyên, ĐH Đông Á, ĐH Công Nghiệp, ĐH Thương Mại, Học Viện Cảnh Sát, Đại Học Mỏ, Tài Chính Ngân Hàng,..- Giao thông nhanh các tuyến phố Văn Tiến Dũng, Trục Đại Lộ Tây Thăng Long thông sang Cổ Nhuế, Cầu Noi, Vin Đan Phượng,
Liên hệ em xem nhà ngay 0979049945
Liên hệ em xem nhà ngay 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm!nhà dân xây đức diễn,vf5 đỗ cổng, ngõ thông,t,máy,dt:45mx6t,mt:4.5m,7.9ty", có mã số #309213, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu