Bán toà chdv trần cung 250mx7t, mt 7m - 67 phòng kk - doanh thu 300 tr/th
Đường Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
54 tỷ 800 triệu
250 m2 (7x36)
67 pn
68 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- Nhà xây 7 tầng lô góc 4 mặt thoáng Oto qua cổng - Kinh doanh sầm uất.- Tổng 67 phòng.- Tầng 1 có 2 Kiot cho thuê kinh doanh.- Tầng 2- 5 mỗi tầng 13 phòng có có gác xép.- Tầng 6 - 11 phòng có gác xép.- Tầng 7 - 2 phòng không có gác xép.- Phòng nào cũng có của sổ thoáng mát.- PCCC trang bị đầy đủ.- Doanh thu ổn định 300 triệu/tháng.- Nhà xây 2 khối riêng biệt 2 thang máy 2 thang thoát hiểm.- Sau nhà có ngõ rộng 5m oto đỗ đậu thoải mái.- Pháp lý sạch sẵn sàng giao dịch.Giá bán (có thương lượng) 54,8 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 36 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 67 |
| Nhà tắm | 68 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà chdv trần cung 250mx7t, mt 7m - 67 phòng kk - doanh thu 300 tr/th", có mã số #310851, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu