Giảm thêm 1.6 tỷ, nhà phố view sông phạm hữu lầu, chỉ còn 12.5 tỷ
Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
90 m2 (5x18)
4 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ PHỐ VIEW SÔNG PHẠM HỮU LẦU, CẠNH PHÚ MỸ HƯNG+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Diện tích: 5x18m+ Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thượng+ Đối diện sông – view thoáng – mát mẻ quanh năm+ Khu dân cư đồng bộ – an ninh – yên tĩnh+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....+ Giá bán: 12.5 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm thêm 1.6 tỷ, nhà phố view sông phạm hữu lầu, chỉ còn 12.5 tỷ", có mã số #311214, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu