Hiếm!nhà ngọc thuỵ 40m,mt 4m ngõ thông,ô tô qua nhà,,full nt.giá đầu tư hơn 9 tỷ
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ
40 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Hiếm!nhà Ngọc Thuỵ 40M,MT 4M ngõ thông,ô tô qua nhà,,full NT.Giá đầu tư hơn 9 tỷ
Vị trí: Trung tâm Phố Ngọc THụy,gần Học viện Hậu Cần, cạnh TTTM Mipec, thông thương giữa cầu Chương Dương - Long Biên, khu vực nhiều dân phố cổ thích ở và khách du lịch Tây thuê.Kết nối nhiều tuyến phố sầm uất như Lý SƠn, Hồng TIến kéo dài, Khu Khai Sơn,Ngọc Lâm, di chuyển sang phố chỉ mất 5 phút,giao thông cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích: Chợ Ngọc Thụy ngay đấy, trường học các cấp 1,2,3. CÔng viên Ngọc THụy xah sạch đẹp, trường quốc tế Việt - Pháp mấy bước chân, di chuyển sang phố cổ cách đúng cây cầu Long Biên, Chương Dương..
Vị trí: Trung tâm Phố Ngọc THụy,gần Học viện Hậu Cần, cạnh TTTM Mipec, thông thương giữa cầu Chương Dương - Long Biên, khu vực nhiều dân phố cổ thích ở và khách du lịch Tây thuê.Kết nối nhiều tuyến phố sầm uất như Lý SƠn, Hồng TIến kéo dài, Khu Khai Sơn,Ngọc Lâm, di chuyển sang phố chỉ mất 5 phút,giao thông cực kỳ thuận tiện
+ Tiện ích: Chợ Ngọc Thụy ngay đấy, trường học các cấp 1,2,3. CÔng viên Ngọc THụy xah sạch đẹp, trường quốc tế Việt - Pháp mấy bước chân, di chuyển sang phố cổ cách đúng cây cầu Long Biên, Chương Dương..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm!nhà ngọc thuỵ 40m,mt 4m ngõ thông,ô tô qua nhà,,full nt.giá đầu tư hơn 9 tỷ", có mã số #309615, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu