Hot chính chủ bán nhanh nhà 3 tầng – trung tâm thị trấn nhà bè – giá giảm sốc chỉ còn 80 triệu/m2
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 650 triệu
95 m2 (4x21)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
HOT CHÍNH CHỦ BÁN NHANH NHÀ 3 TẦNG – TRUNG TÂM THỊ TRẤN NHÀ BÈ – GIÁ GIẢM SỐC Chỉ còn 80 Triệu/m2Địa chỉ: hẻm 45, đường Huỳnh Thị Đồng trung tâm thị trấn Nhà Bè, huyện Nhà Bè, TPHCMDiện tích đất: 4.5m x 21.5mCông nhận: 95,7m2Giá bán: 7.65 tỷ (thương lượng chính chủ) Lh*903442958- Nhà 3 tầng kiên cố, 3 phòng ngủ rộng rãi, 4 toilet , phòng thờ riêng, sân thượng làm phòng gym, sân sau thoáng mát- Xe hơi đậu trong nhà - Trang bị điện năng lượng mặt trời 4.46KW tiết kiệm điện- Vị trí đẹp tại đường Huỳnh Thị Đồng, trung tâm thị trấn Nhà Bè- Tiện ích xung quanh chỉ trong bán kính 350m: công viên, Nhà văn hóa Nhà BèChợ Phú Xuân, bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, Thế Giới Di Động, FPT, trường học, nhà trẻ, bệnh viện…- Phù hợp ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản khu trung tâm Nhà Bè. Lh*903442958- Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.- Pháp lý đầy đủ thủ tục nhanh chóngMọi nhu cầu liên hệ chính chủ phone/ zalo: 0903442958 anh Sơn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot chính chủ bán nhanh nhà 3 tầng – trung tâm thị trấn nhà bè – giá giảm sốc chỉ còn 80 triệu/m2", có mã số #321732, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu