???? hồ hạ đình – ccmn 18 phòng full khách – tiềm năng tăng giá mạnh lh 0975124520
Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28 tỷ 500 triệu
100 m2 (6x12)
18 pn
18 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Hồ Hạ Đình – 100m² x 7 tầng thang máy – 28.5 tỷ✅ Ngõ thông ô tô tránh, cách hồ 10m✅ Đang vận hành dòng tiền 100tr/tháng✅ Tổng 18 phòng khép kín + 1 phòng chờ✅ Nhà mới đẹp, phòng nào cũng thoáng sáng✅ Tiềm năng tăng giá mạnh khi mở đường trước sau???? Sổ vuông A4 – giao dịch ngay☎️ Em Trang 0975124520
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hồ hạ đình – ccmn 18 phòng full khách – tiềm năng tăng giá mạnh lh 0975124520", có mã số #323971, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu