Cho thuê văn phòng full nội thất – phú nhuận
Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP HCM
12 triệu
35 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ VĂN PHÒNG FULL NỘI THẤT – PHÚ NHUẬN- Địa chỉ: 115/86 Lê Văn Sỹ, Phường Phú Nhuận, TP.HCM- Diện tích: 35m²- Nội thất và tiện tích có sẵn : * Bàn ghế làm việc tiêu chuẩn cho khoảng 10 người* Tủ hồ sơ & tài liệu chung* Tủ đồ cá nhân cho nhân viên* Máy lạnh đời mới* Tủ lạnh* Máy lọc nước nóng lạnh- Văn phòng nằm ngay khu vực trung tâm sầm uất, thuận tiện di chuyển:* Cách chợ chỉ 400m* Cách bờ kè Trường Sa 200m* Đường rộng, ô tô có thể vào từ hướng Trường Sa* Có thể đậu ô tô tạm thời 15–20 phút* Nếu cần đậu xe lâu dài có thể thuê sân nhà bên cạnh- Văn phòng tầng trệt, lối đi riêng- Tách biệt hoàn toàn với sinh hoạt chủ nhà- Riêng tư, yên tĩnh- Có nhà vệ sinh riêng- Điện nước: 2,5 triệu/tháng trọn gói- Gửi xe máy: 150k/xe/tháng (tối đa 10 xe)- Nếu nhiều hơn có thể gửi bãi xe cách văn phòng 3 căn nhà- Thời gian làm việc: có thể bắt đầu làm từ 7h và kết thúc lúc 19h tăng ca không tính thêm phí và giờ tối đa tăng ca là 22h.- Văn phòng phù hợp cho team startup, công ty nhỏ, sale office, marketing, IT, thiết kế...=> Giá thuê: 12 triệu/tháng (có thương lượng cho khách thiện chí )LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ SDT &ZALO : 0862 611 671 - Anh Đănghttps://www.youtube.com/shorts/4uIixqtb_r0?si=xjeNuIYEpKAPa0ml
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê văn phòng full nội thất – phú nhuận", có mã số #321959, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu