Hot hot – bán nhà mặt tiền nguyễn văn huyên – vị trí đẹp tại p. tân thành, quận tân phú, tp. hcm
Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP HCM
14 tỷ
72 m2 (4x18)
3 pn
2 wc
26-05-2026
Thông tin mô tả:
HOT HOT – BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN HUYÊN – VỊ TRÍ ĐẸP Tại P. Tân Thành, Quận Tân Phú, TP. HCM
* Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP.HCM* Diện tích: 72m2* Kích thước: 4m x 18m* **Giá bán: 14 tỷ ( có thương lượng)* Kết cấu: Nhà mặt tiền 3 tầng, 3 ngủ 2wc * Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Huyên rộng 12m, giao thông thuận tiện* Phù hợp: Ở, mở văn phòng, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài* Tiện ích: Khu dân cư đông đúc, gần nhiều tiện ích khu vực Tân Phú* Pháp lý: Chính chủ bán* Tiềm năng: Nhà mặt tiền trung tâm quận, giá trị khai thác cao* Liên hệ SĐT: 0908971868
* Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP.HCM* Diện tích: 72m2* Kích thước: 4m x 18m* **Giá bán: 14 tỷ ( có thương lượng)* Kết cấu: Nhà mặt tiền 3 tầng, 3 ngủ 2wc * Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Huyên rộng 12m, giao thông thuận tiện* Phù hợp: Ở, mở văn phòng, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài* Tiện ích: Khu dân cư đông đúc, gần nhiều tiện ích khu vực Tân Phú* Pháp lý: Chính chủ bán* Tiềm năng: Nhà mặt tiền trung tâm quận, giá trị khai thác cao* Liên hệ SĐT: 0908971868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot – bán nhà mặt tiền nguyễn văn huyên – vị trí đẹp tại p. tân thành, quận tân phú, tp. hcm", có mã số #323660, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu