Kdc hiện hữu – ko qh – trung tâm q4 – 2 tầng btct
Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, TP HCM
3 tỷ 550 triệu
29 m2 (34x8.5)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
KDC HIỆN HỮU – KO QH – TRUNG TÂM Q4 – 2 TẦNG BTCT – 3.4 × 8.5M (28.9m²)
• KC: Trệt + Lầu – Ban Công thoáng mát
• V.ị tr.í: Trung tâm Q4, gần mặt tiền, di chuyển nhanh Q1 – Q5 – Q7
• Ti.ện íc.h: Gần chợ, trường học, siêu thị, đầy đủ xung quanh
• Pháp lý: SHR, Hoàn Công đủ, Không QH
• Giá: 3.55 Tỉ (TL)LH em THẮNG NHÀ THẬT Zalo
• KC: Trệt + Lầu – Ban Công thoáng mát
• V.ị tr.í: Trung tâm Q4, gần mặt tiền, di chuyển nhanh Q1 – Q5 – Q7
• Ti.ện íc.h: Gần chợ, trường học, siêu thị, đầy đủ xung quanh
• Pháp lý: SHR, Hoàn Công đủ, Không QH
• Giá: 3.55 Tỉ (TL)LH em THẮNG NHÀ THẬT Zalo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kdc hiện hữu – ko qh – trung tâm q4 – 2 tầng btct", có mã số #319428, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu