Hiếm! nhà bình chiểu ngang 6.3m – 1 trệt 2 lầu sân thượng – ô tô vào nhà – 4.9 tỷ
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 900 triệu
50 m2 (625x8)
4 pn
3 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI GARA Ô TÔ BÌNH CHIỂU – HẺM XE TẢI - FULL NỘI THẤT – CHỈ 4.X TỶ
+ Diện tích 50m2, ngang bề thế 6.3m, sổ hồng riêng vuông đẹp hoàn công đủ.
+ Nhà xây mới 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4PN rộng rãi, 3WC - thiết kế hiện đại phù hợp gia đình đông người.
+ Điểm cực hiếm là gara ô tô vào tận nhà, hẻm 5m sạch đẹp, khu ở rất an ninh.
+ Full nội thất đẹp, khách mua gần như chỉ xách vali vào ở, tiết kiệm được cả trăm triệu hoàn thiện.
+ Gần chợ Đầu Mối Thủ Đức, ngã tư Bình Phước, kết nối QL13 – Phạm Văn Đồng cực tiện.
+ Giá chỉ 4.9 tỷ cho nhà mới gara ô tô ở Thủ Đức hiện khá kiếm.
+ Diện tích 50m2, ngang bề thế 6.3m, sổ hồng riêng vuông đẹp hoàn công đủ.
+ Nhà xây mới 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4PN rộng rãi, 3WC - thiết kế hiện đại phù hợp gia đình đông người.
+ Điểm cực hiếm là gara ô tô vào tận nhà, hẻm 5m sạch đẹp, khu ở rất an ninh.
+ Full nội thất đẹp, khách mua gần như chỉ xách vali vào ở, tiết kiệm được cả trăm triệu hoàn thiện.
+ Gần chợ Đầu Mối Thủ Đức, ngã tư Bình Phước, kết nối QL13 – Phạm Văn Đồng cực tiện.
+ Giá chỉ 4.9 tỷ cho nhà mới gara ô tô ở Thủ Đức hiện khá kiếm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 625 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm! nhà bình chiểu ngang 6.3m – 1 trệt 2 lầu sân thượng – ô tô vào nhà – 4.9 tỷ", có mã số #324212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu