Liền kề diamond long biên, 105m x 7 tầng, mt 6.5m, vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh
Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ
105 m2 (65x16.1)
4 pn
5 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Liền kề Diamond Long Biên, 105m x 7 tầng, MT 6.5m, vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh
-Vị trí : khu vực Nguyễn Lam- Chu Huy Mân, hàng xóm Vinhomes Riverside, sát 7 toà chung cư cao cấp Hope Residences, cách cầu Vĩnh Tuy- Aeon Mall 10 phút lái xe
-Thông tin căn nhà
-Vị trí : khu vực Nguyễn Lam- Chu Huy Mân, hàng xóm Vinhomes Riverside, sát 7 toà chung cư cao cấp Hope Residences, cách cầu Vĩnh Tuy- Aeon Mall 10 phút lái xe
-Thông tin căn nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Liền kề diamond long biên, 105m x 7 tầng, mt 6.5m, vị trí đắc địa, vừa ở vừa kinh doanh", có mã số #311199, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu