Lô góc gần aeon tân phú 100m2 n 5 dòng tiền 20tr – 2 tầng – chỉ 7.x tỷ
Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
100 m2 (5x20)
7 pn
7 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp, lô góc 2 mặt tiền thông thoáng, ngay Aeon Tân Phú, Chợ 26/3, công viên Gia Phú.Kết nối nhanh Lê Trọng Tấn, Bờ Bao Tân Thắng, khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp đa ngành nghề.
Diện tích: 100m² (ngang 5m) – diện tích chuẩn, dễ khai thác.
Kết cấu:Nhà 2 tầng gồm mặt bằng kinh doanh + 7 phòng ngủ, đang khai thác cho thuê dòng tiền ổn định khoảng 20 triệu/tháng.
Phù hợp: vừa ở vừa kinh doanh, hoặc giữ dòng tiền lâu dài.
Pháp lý: Sổ riêng, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Giá bán: 7.x tỷ (thương lượng )
Lh Quốc:xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 100m² (ngang 5m) – diện tích chuẩn, dễ khai thác.
Kết cấu:Nhà 2 tầng gồm mặt bằng kinh doanh + 7 phòng ngủ, đang khai thác cho thuê dòng tiền ổn định khoảng 20 triệu/tháng.
Phù hợp: vừa ở vừa kinh doanh, hoặc giữ dòng tiền lâu dài.
Pháp lý: Sổ riêng, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Giá bán: 7.x tỷ (thương lượng )
Lh Quốc:xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lô góc gần aeon tân phú 100m2 n 5 dòng tiền 20tr – 2 tầng – chỉ 7.x tỷ", có mã số #309723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu