Mặt phố lê trọng tấn , kinh doanh sầm uất - mặt tiền khủng, vỉa hè đá bóng, đường 2 làn, nhà 2 mặt đường
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
30 tỷ
100 m2 (55x19)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT PHỐ LÊ TRỌNG TẤN , KINH DOANH SẦM UẤT - MẶT TIỀN KHỦNG, VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, ĐƯỜNG 2 LÀN, NHÀ 2 MẶT ĐƯỜNG
Mô tả:
+ Vị trí đắc địa ngay ngã tư, giao thông thuận tiện di chuyển các hướng, xung quanh muôn vàn tiện ích.
+ + Mặt tiền rộng phù hợp xây toà nhà văn phòng cho thuê quá đỉnh.
Lh xem nhà e Yến
Mô tả:
+ Vị trí đắc địa ngay ngã tư, giao thông thuận tiện di chuyển các hướng, xung quanh muôn vàn tiện ích.
+ + Mặt tiền rộng phù hợp xây toà nhà văn phòng cho thuê quá đỉnh.
Lh xem nhà e Yến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố lê trọng tấn , kinh doanh sầm uất - mặt tiền khủng, vỉa hè đá bóng, đường 2 làn, nhà 2 mặt đường", có mã số #309964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu