Mặt tiền đht13 – giáp gò vấp, tân bình – 84m² – 2 tầng btct
Đường 13, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 800 triệu
84 m2 (44x19)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN ĐHT13 – GIÁP GÒ VẤP, TÂN BÌNH – 84M² – 2 TẦNG BTCT ???????? Vị trí đẹp ngay ĐHT13, sát Nguyễn Văn Quá – kết nối nhanh Gò Vấp, Tân Bình???? Diện tích rộng 84m²???? Kết cấu 2 tầng BTCT kiên cố – dọn vào ở ngay✨ Công năng đầy đủ:✅ 3PN rộng rãi – có phòng ngủ tầng trệt✅ Phù hợp ở gia đình kết hợp kinh doanh✅ Mặt tiền thông thoáng, xe cộ đông đúc✅ Thích hợp mở shop, spa, salon, văn phòng, tạp hóa…???? Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn – công chứng ngay???? Giá chỉ 6.8 tỷ thương lượng???? Liên hệ: 0909099043 để xem nhà trực tiếp ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đht13 – giáp gò vấp, tân bình – 84m² – 2 tầng btct", có mã số #322578, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu