Nhà 2 tầng gần song hành q12 – 40m² – 2pn – sổ riêng – chỉ 3 tỷ nhỉnh
Đường Song Hành, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
40 m2 (35x11)
2 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà 2 Tầng Gần Song Hành Q12 – 40m² – 2PN – Sổ Riêng – Chỉ 3 Tỷ Nhỉnh
???? Vị trí đẹp: 1 sẹt ngắn, cách đường Song Hành chỉ 10m, gần Ngã Tư An Sương, di chuyển thuận tiện các quận trung tâm.
???? Diện tích: 3.5m x 11m – DTCN 39m²???? Kết cấu: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2WC✨ Nhà còn mới, trống vào ở ngay
???? Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, bến xe An Sương...
???? Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn???? Giá bán: 3 tỷ 500 thương lượng
???? Vị trí đẹp: 1 sẹt ngắn, cách đường Song Hành chỉ 10m, gần Ngã Tư An Sương, di chuyển thuận tiện các quận trung tâm.
???? Diện tích: 3.5m x 11m – DTCN 39m²???? Kết cấu: 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2WC✨ Nhà còn mới, trống vào ở ngay
???? Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị, bến xe An Sương...
???? Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn???? Giá bán: 3 tỷ 500 thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng gần song hành q12 – 40m² – 2pn – sổ riêng – chỉ 3 tỷ nhỉnh", có mã số #322755, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu