Mặt tiền giá hẻm giáp tân phú nhà mới 3 tầng 100m2 nở hậu nhỉnh 7
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 450 triệu
100 m2 (45x25)
4 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí mặt tiền Đường Số, thông Mã Lò, Lê Văn Quới, Gò Xoài, kết nối nhanh Tân Phú, chỉ 8 phút tới Aeon Tân Phú
Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ, phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Diện tích: 100m2 (ngang 4m dài 25m, nở hậu 4.6m)
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu BTCT mới toanh
Gồm 4 phòng ngủ lớn, phòng khách, bếp, 3WC
Sân rộng để xe hơi, nhà trống vào ở ngay
Sổ hồng riêng, nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ
Công chứng nhanh
???? Giá chỉ nhỉnh 7 tỷ (thương lượng)
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí mặt tiền Đường Số, thông Mã Lò, Lê Văn Quới, Gò Xoài, kết nối nhanh Tân Phú, chỉ 8 phút tới Aeon Tân Phú
Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ, phù hợp ở kết hợp kinh doanh
Diện tích: 100m2 (ngang 4m dài 25m, nở hậu 4.6m)
Kết cấu: trệt, lửng, 1 lầu BTCT mới toanh
Gồm 4 phòng ngủ lớn, phòng khách, bếp, 3WC
Sân rộng để xe hơi, nhà trống vào ở ngay
Sổ hồng riêng, nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ
Công chứng nhanh
???? Giá chỉ nhỉnh 7 tỷ (thương lượng)
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền giá hẻm giáp tân phú nhà mới 3 tầng 100m2 nở hậu nhỉnh 7", có mã số #308604, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu