Mặt tiền kd ngay chợ gò xoài – sẵn dòng tiền – 90m ngang 5 nở hậu chỉ 9.2 tỷ tl
Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
9 tỷ 200 triệu
90 m2 (5x18)
3 pn
2 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay chợ Gò Xoài, khu kinh doanh nhộn nhịp ngày đêm, lưu lượng xe đông, 5 phút tới Aeon Mall Tân Phú, kết nối Bình Long – Lê Văn Quới – Tân Kỳ Tân Quý thuận tiện.
Diện tích chuẩn 90m² ngang 5m, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh đa ngành nghề như spa, showroom, café, văn phòng, cửa hàng tiện ích…
Kết cấu trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh rộng rãi, đủ công năng, hiện đang cho thuê có sẵn dòng tiền ổn định, thích hợp giữ tài sản khai thác lâu dài.
Chủ mới có thể tiếp tục khai thác hoặc xây mới 6 tầng theo nhu cầu.
Sổ nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích chuẩn 90m² ngang 5m, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh đa ngành nghề như spa, showroom, café, văn phòng, cửa hàng tiện ích…
Kết cấu trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh rộng rãi, đủ công năng, hiện đang cho thuê có sẵn dòng tiền ổn định, thích hợp giữ tài sản khai thác lâu dài.
Chủ mới có thể tiếp tục khai thác hoặc xây mới 6 tầng theo nhu cầu.
Sổ nở hậu tài lộc, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kd ngay chợ gò xoài – sẵn dòng tiền – 90m ngang 5 nở hậu chỉ 9.2 tỷ tl", có mã số #322038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu