Mặt tiền lô góc aeon tân phú – 58m n4.5 – 2 tầng – khu sầm uất – 7.x
Đường Số 12, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 250 triệu
58 m2 (45x14)
3 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay Aeon Tân Phú, khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe qua lại đông
Lô góc 2 mặt thoáng, phù hợp mở shop, café, spa, văn phòng…
Gần chợ 26/3, tiện ích xung quanh đầy đủ, di chuyển thuận tiện
Diện tích: 58m² ngang 4.5m
Kết cấu: trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh + không gian ở, đầy đủ công năng
Nhà sẵn khai thác ngay, vừa ở vừa kinh doanh rất tốt
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ - Công chứng nhanh ( QNK - 7.25 )
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí cực đẹp ngay Aeon Tân Phú, khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe qua lại đông
Lô góc 2 mặt thoáng, phù hợp mở shop, café, spa, văn phòng…
Gần chợ 26/3, tiện ích xung quanh đầy đủ, di chuyển thuận tiện
Diện tích: 58m² ngang 4.5m
Kết cấu: trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh + không gian ở, đầy đủ công năng
Nhà sẵn khai thác ngay, vừa ở vừa kinh doanh rất tốt
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ - Công chứng nhanh ( QNK - 7.25 )
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền lô góc aeon tân phú – 58m n4.5 – 2 tầng – khu sầm uất – 7.x", có mã số #308490, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu