Mặt tiền ngay aeon mall tân phú celadon – 270m² n9 – 4 tầng – dòng tiền 60tr
Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
39 tỷ 500 triệu
270 m2 (9x30)
6 pn
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay AEON Mall Tân Phú Celadon City, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất khu Tây Sài Gòn. Mặt tiền rộng, khu vực tập trung nhiều thương hiệu lớn, phù hợp khai thác thương mại và đầu tư lâu dài.
Diện tích: 9m x 30m (270m²)Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượngCông năng: 6 phòng ngủ, không gian rộng rãi phù hợp nhiều mô hình khai thác.
Phù hợp sử dụng:
Showroom trưng bày
Văn phòng công ty
Căn hộ dịch vụ
Trung tâm đào tạo
Kinh doanh đa ngành
Giá trị đầu tư nổi bật:
Diện tích: 9m x 30m (270m²)Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượngCông năng: 6 phòng ngủ, không gian rộng rãi phù hợp nhiều mô hình khai thác.
Phù hợp sử dụng:
Showroom trưng bày
Văn phòng công ty
Căn hộ dịch vụ
Trung tâm đào tạo
Kinh doanh đa ngành
Giá trị đầu tư nổi bật:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền ngay aeon mall tân phú celadon – 270m² n9 – 4 tầng – dòng tiền 60tr", có mã số #307988, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu