Mặt tiền nguyễn ảnh thủ – sát lê văn khương – vị trí vip nhất tuyến
Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
20 tỷ 990 triệu
180 m2 (6x30)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – SÁT LÊ VĂN KHƯƠNG – VỊ TRÍ VIP NHẤT TUYẾN
P. Tân Thới Hiệp, Quận 12 – cách Lê Văn Khương chỉ 70m
Khu sầm uất bậc nhất – kinh doanh ngày đêm.
Thông tin nổi bật:
MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – SÁT LÊ VĂN KHƯƠNG – VỊ TRÍ VIP NHẤT TUYẾN
P. Tân Thới Hiệp, Quận 12 – cách Lê Văn Khương chỉ 70m
Khu sầm uất bậc nhất – kinh doanh ngày đêm.
Thông tin nổi bật:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nguyễn ảnh thủ – sát lê văn khương – vị trí vip nhất tuyến", có mã số #308976, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu