Mặt tiền nguyễn ảnh thủ – trung tâm quận 12 – đang cho thuê dòng tiền
Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
18 tỷ
121 m2 (4x29.2)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – TRUNG TÂM QUẬN 12 – ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN
Vị trí đẹp P. Hiệp Thành (nay P. Tân Thới Hiệp) – tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất Q12.
Diện tích: 4m x 29.2m
Công nhận: 121m² đất ở – sổ hồng riêng
MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ – TRUNG TÂM QUẬN 12 – ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN
Vị trí đẹp P. Hiệp Thành (nay P. Tân Thới Hiệp) – tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất Q12.
Diện tích: 4m x 29.2m
Công nhận: 121m² đất ở – sổ hồng riêng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 121 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nguyễn ảnh thủ – trung tâm quận 12 – đang cho thuê dòng tiền", có mã số #308588, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu