Mặt tiền nguyễn thị chắc - phú hòa đông – 895m² – 665m² thổ cư – chỉ 9 tỷ
Đường Nguyễn Thị Chắc, Xã Phú Hòa Đông, Huyện Củ Chi, TP HCM
9 tỷ
895 m2 (216x43)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ CHẮC – 895M² – 665M² THỔ CƯ – CHỈ 9 TỶ
Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi – mặt tiền đường nhựa, khu dân cư hiện hữu.
Diện tích: 21.6 x 43m – tổng 895m²
Thổ cư lớn 665m² – xây dựng thoải mái
MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ CHẮC – 895M² – 665M² THỔ CƯ – CHỈ 9 TỶ
Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi – mặt tiền đường nhựa, khu dân cư hiện hữu.
Diện tích: 21.6 x 43m – tổng 895m²
Thổ cư lớn 665m² – xây dựng thoải mái
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 216 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 43 m |
| Diện tích | 895 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền nguyễn thị chắc - phú hòa đông – 895m² – 665m² thổ cư – chỉ 9 tỷ", có mã số #310271, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu