Mặt tiền song hành – 5 tầng btct – dòng tiền 20tr/tháng
Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 800 triệu
63 m2 (41x16)
5 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
r???? MẶT TIỀN SONG HÀNH – 5 TẦNG BTCT – DÒNG TIỀN 20TR/THÁNG ???????? Đường 2 chiều rộng rãi – vỉa hè lớn – vị trí kinh doanh cực đẹp???? Diện tích: 85m² (4m x 21m)???? Kết cấu:✅ Nhà 5 tầng BTCT kiên cố✅ 6 phòng ngủ khép kín – dễ cải tạo thành 8PN✅ Thiết kế lệch tầng thông thoáng, lấy sáng tự nhiên✅ Có sẵn vị trí chờ lắp thang máy???? Giá trị khai thác cực cao:✔ Đang có dòng tiền ổn định 20 triệu/tháng✔ Phù hợp làm:• Văn phòng công ty• Spa / Nail / Thẩm mỹ???? Vị trí chiến lược:• Kết nối nhanh Trường Chinh – Nguyễn Văn Quá – Quốc lộ 1A???? Giá chỉ: 10.9 tỷ???? Liên hệ xem nhà: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền song hành – 5 tầng btct – dòng tiền 20tr/tháng", có mã số #321688, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu